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WAKALA WA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI

‘ CHEMIST LABORATORY AGENCY SERA YA UBORA

Woakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali (CGCLA) imejizatiti, kwa mujibu wa Mamlaka yake,
kutoa huduma bora za uchunguzi wa maabara katika Sayansi ya uchunguzi wa jinai, Chakula na dawa,
Kemikali na mazingira, pamoja na Usimamizi'wa Kemikali. CGCLA inajitahidi kutimiza mahitaji yote ya
kisheria na ya udhibiti yanayotumika, kuridhisha mahitaji ya wateja, na kuzidi matarajio yao. Uongozi

wa juu unahakikisha upatikanaji wa rasilimali za kutosha na watumishi wenye ujuzi ili kutoa matokeo
ya kuaminika, sahihi na kwa wakati.

Wakala imejikita katika maboresho endelevu na ya ufanisi wa Mfumo wake wa Usimamizi wa Ubora,
na unazingatia kwa dhati misingi ya kutokuwa na upendeleo, usiri, na uadilifu wa kitaaluma katika
huduma zake zote. Sera hii inawasilishwa kwa wafanyakazi wote na wadau husika.
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